PARTY TWO JASUSI LA MAREKANI LATOA SIRI INGINE Descargar

Enviar a tus amigos
Agregar
  • Fecha de estreno: 12 may. 2020

Comentarios

  • jonathan paul
    jonathan paul Hace 4 meses

    Raisi wetu ana akiri kubwa sn huyu mzee Mungu ampe maisha marefu.. Ikibidi awe raisi wa kudumu

  • Evelyin Ipaja
    Evelyin Ipaja Hace 4 meses

    Mashimo wanayoyachimba watatumbukia wenyewe.Mitego wanayoitega itawanasa wenyewe. .

  • Signature Werber
    Signature Werber Hace 4 meses (editado)

    Hongera sana Raisi Magufuli kwa msimamo wako wa busara, tuko nyuma yako baba. Mungu akuzidishie ulinzi🙏🏾

  • MAGESA MWITA
    MAGESA MWITA Hace 4 meses

    Mtumie vizuri huyo jamaa upate documents ili tuendelee kujua vizuri haya Mambo

  • Tinya Anosiatha
    Tinya Anosiatha Hace 4 meses

    Ni kweli chadema chama cha cha ajabu na ndiyo kinasabalatika. Kila mtu anakimbia.

  • Md Zainb
    Md Zainb Hace 4 meses

    Ukwali utabaki kuwa ukweli hakika unaipenda Tanzania hii kuonyesha jinsi gani watu wanaipenda Tanzania yetu na wenye Tanzania wenyewe eti wanabisha bado nafuatilia tangu uwanze kutuma voice zako mmi najifunza kitu na unaongea ukweli

  • Jackmabiranga Charles
    Jackmabiranga Charles Hace 4 meses

    Safi sana Kiongozi unatufungua Macho kwamba watu weupe ni hatari sana na vibaraka wachache wanaotumiwa kwa Maslahi yao na family zao

  • Deusdebit Kowa
    Deusdebit Kowa Hace 4 meses

    Mange,Mbowe,Zitto,Lissu na Fatuma Karume ni watu hatari sana kwa Taifa hili.

  • Yohana Gongo
    Yohana Gongo Hace 4 meses

    Hawa Madalali(CHADEMA) hawawezi kufikilia juu ya maisha ya watanzania zaidi ya kujiwazia maslahi zao binafsi

  • Abdulrahman Hassan
    Abdulrahman Hassan Hace 4 meses (editado)

    Natamani ningepata kazi jeshini ningelikuwa kinapelelezi kinachunguzi , ( undercover ) nimsaidie Raisi JPM kufanya kazi

  • Numbe Shabani
    Numbe Shabani Hace 4 meses

    Hongera mzee JPM

  • John Mbugani
    John Mbugani Hace 4 meses

    Watanzania tumlinde Rais wetu. Sura za watu weupe haziendani na roho zao

  • MASHAKA BUNDALA
    MASHAKA BUNDALA Hace 4 meses

    Kamata wapinzani tupandani CHAMA cha wachaga watu wapesa tuu

  • Mr Emmanuel Julius
    Mr Emmanuel Julius Hace 4 meses

    Daah kweli jamaa anaipenda Africa yake, Mungu ambariki sana.

  • Veel Mng
    Veel Mng Hace 4 meses

    Hawaelewi lockdown , akili zao ndogo sana wapinzani wa Tanzania lakini tatizo ni kwamba wanatumiwa na mabeberu. Hapa USA hakuna maduka yaliyokuwa yamefungwa. vitu vilivyofungwa na mikusanyiko, shule na vitu vidogo vidogo. Maduka yote yalikuwa wazi. Kwa siku watu tunazunguka zaidi ya ,maduka kumi kutafuta mahitaji ya siku. Walmat, na maduka makubwa yote yalikuwa wazo online market zao zimefanya biashara hakuna mfano mapato ya online yaliyopatikana kipindi hiki yamevunja records. Wewe uko Tanzania hujawai hata kuisha ulaya na USA unataka kulockdown Tanzania. Acheni Wakenya waige kulockdown kwa sababu ya viongozi wao wanafiki na vibaraka wa mabeberu

  • Babu Ally
    Babu Ally Hace 4 meses

    Uyo kimambi kuma tu atuogopi

  • Mwanaisha Hussein
    Mwanaisha Hussein Hace 4 meses

    Mmmh, jamani inamaana hii corona ilitengezwa kwa malengo kwa Mana hiyo lockdown, iliumiza wanyonge sana. Asante kakaangu kwa kuitoa Africa taka za masikio🙏🙏🙏🇰🇪

  • RamSay Tv
    RamSay Tv Hace 4 meses

    Hiki Kitu Ndio Kinanifanya Niendelee Kuikubali Tanzanite TV Una Content Za Akilii

  • Rashid Kadobwa
    Rashid Kadobwa Hace 4 meses

    Tuko pamoja na tutamlinda Maguful pande zote za Dunia mungu atusaidie juu hili amiin

  • Kisabo Leonard
    Kisabo Leonard Hace 4 meses

    Umeeleweka kiongoz